![👉🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta5/1.5/16/1f449_1f3fb.png)
ดร.มะลิวัน มาเหง่า ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระบุรี ได้ให้เกียรติมาเป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาสีภายใน “สรกิจเกมส์ ครั้งที่ 58” พร้อมด้วยนางสาววันทนา ปั้นวงค์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหนองสรวง (ถิรอุทิศ) นายสำราญ ทองสุข คณะกรรมการสถานศึกษา โรงเรียนหนองแค “สรกิจพิทยา” นายภัทรพล สุลำนาจ ผู้อำนวยการสถานศึกษา รองผู้อำนวยการสถานศึกษา คณะครู บุคลากร และนักเรียน โรงเรียนหนองแค “สรกิจพิทยา”